samfurori

silane hada guda biyu wakili

taƙaitaccen bayanin:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Synonyms a Turanci

hada guda biyu reagent

sinadaran dukiya

Tsarin kwayoyin halitta na wakilin haɗin gwiwar silane gabaɗaya YR-Si (OR) 3 (a cikin dabarar, ƙungiyar aikin Y-organic, ƙungiyar SiOR-silane oxy).Ƙungiyoyin Silanoxy suna amsawa ga kwayoyin halitta, kuma ƙungiyoyi masu aiki na kwayoyin suna amsawa ko dacewa da kwayoyin halitta.Sabili da haka, lokacin da wakilin silane mai haɗakarwa ya kasance tsakanin inorganic interface da kwayoyin halitta, ana iya samar da matrix silane coupling agent da inorganic matrix daurin Layer.[1] Abubuwan haɗin haɗin silane na yau da kullun sune A151 (vinyl triethoxylsilane), A171 (vinyl trimethoxylsilane), A172 (vinyl triethoxylsilane)

Gabatarwar samfur da fasali

Silica monomer na kwayoyin halitta yana da ƙungiyoyi biyu ko fiye daban-daban a cikin kwayoyin halitta wanda zai iya haɗawa (ma'aurata) ta hanyar sinadarai tare da kayan halitta da kayan da ba a haɗa su ba.Tsarin sinadarai na wakilin silane coupling shine RSiX3.X yana wakiltar ƙungiyar aikin hydrolytic, wanda za'a iya haɗa shi tare da ƙungiyar methoxy, ƙungiyar ethoxy, fibrinolytic wakili da kayan inorganic (gilashi, karfe, SiO2).R yana wakiltar ƙungiyar aiki na kwayoyin halitta, wanda za'a iya haɗa shi tare da vinyl, ethoxy, methacrylic acid, amino, sulfhydryl da sauran ƙungiyoyin kwayoyin halitta da kayan inorganic, daban-daban resins na roba, halayen roba.

amfani

Yana iya inganta bonding yi na gilashin fiber da guduro, ƙwarai inganta ƙarfi, lantarki, ruwa juriya, sauyin yanayi juriya da sauran kaddarorin gilashin fiber karfafa hada kayan, ko da a cikin rigar jihar, shi inganta inji Properties na hada kayan, da Hakanan tasiri yana da mahimmanci.Amfani da silane coupling agent a gilashin fiber ya zama ruwan dare gama gari, domin wannan bangare na silane coupling agent yana da kusan kashi 50% na yawan amfani, wanda aka fi amfani da shi fiye da iri sune vinyl silane, amino silane, methylallyl oxy silane da sauransu. .Za a iya yin maganin filler a gaba gaba ko ƙara kai tsaye zuwa guduro.Yana iya inganta tarwatsawa da mannewa na fillers a cikin guduro, inganta daidaituwa tsakanin inorganic fillers da guduro, inganta aiwatar da aikin da inganta inji, lantarki da kuma yanayin juriya Properties na cika robobi (ciki har da roba).Zai iya inganta ƙarfin haɗin gwiwa, juriya na ruwa, juriya na yanayi da sauran kaddarorin.Ma'aikatan haɗin gwiwar Silane na iya sau da yawa magance matsalar cewa wasu kayan ba za a iya haɗa su na dogon lokaci ba.Ka'idar silane coupling agent a matsayin viscosifier shine yana da ƙungiyoyi biyu;Ƙungiya ɗaya na iya ɗaure da kayan kwarangwal da aka ɗaure;Za a iya haɗa ɗayan ƙungiyar tare da kayan polymer ko adhesives, don samar da ƙaƙƙarfan haɗin sinadarai a haɗin haɗin gwiwa, haɓaka ƙarfin haɗin gwiwa sosai.Aikace-aikacen wakilin haɗin gwiwar silane gabaɗaya yana da hanyoyi guda uku: ɗaya shine azaman wakili na jiyya na kayan kwarangwal;An ƙara biyu zuwa manne, uku an ƙara kai tsaye zuwa kayan polymer.Daga hangen nesa na ba da cikakken wasa zuwa ingancinsa da rage farashi, hanyoyin biyu na farko sun fi kyau.

kunshin da sufuri

B. Ana iya amfani da wannan samfurin, 25KG, 200KG, 1000KG, ganga.
C. Ajiye an rufe a wuri mai sanyi, bushe da iska a cikin gida.Ya kamata a rufe kwantena sosai bayan kowace amfani kafin amfani.
D. Ya kamata a rufe wannan samfurin da kyau yayin sufuri don hana danshi, alkali mai ƙarfi da acid, ruwan sama da sauran ƙazanta daga haɗuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana